ఈరోజు అగ్ర కేరళ వార్తల పరిణామాలు – Sneha News

Related posts

ఈరోజు అగ్ర కేరళ వార్తల పరిణామాలు
 – Sneha News


రుణ పరిమితిని తగ్గించాలన్న కేంద్రం నిర్ణయానికి వ్యతిరేకంగా కేరళ సుప్రీంకోర్టును ఆశ్రయిస్తుంది. | ఫోటో క్రెడిట్: SUSHIL KUMAR VERMA

కేరళ నుండి ఈరోజు చూడవలసిన ముఖ్యమైన పరిణామాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి:

  • ఎస్‌ఎఫ్‌ఐ రాష్ట్ర కార్యదర్శి దాఖలు చేసిన పిటిషన్‌పై ఈరోజు తమ ముందు నిలదీసేందుకు మార్క్‌లిస్ట్ వరుసపై విచారణ జరుపుతున్న క్రైమ్ బ్రాంచ్ న్యూస్ ఛానెల్ రిపోర్టర్ అఖిలా నందకుమార్ నోటీసును పాటించే అవకాశం లేదు. వరుస చెలరేగిన రోజు నుండి జరిగిన సంఘటనల ఫుటేజీని కూడా రూపొందించమని ఆమెను కోరారు. క్రైమ్ బ్రాంచ్ రిపోర్టర్‌కు తాజా నోటీసు జారీ చేయాల్సి ఉంటుంది.

  • రుణ పరిమితిని తగ్గించాలన్న కేంద్రం నిర్ణయానికి వ్యతిరేకంగా కేరళ సుప్రీంకోర్టును ఆశ్రయించనున్నట్లు మాజీ ఆర్థిక మంత్రి టీఎం థామస్ ఐజాక్ తెలిపారు. రాష్ట్ర ఆర్థిక హక్కులు ఇప్పుడు ఒక ముఖ్యమైన రాజకీయ అంశంగా మారాయని ఆయన అన్నారు.

  • రాష్ట్ర క్రీడా మండలి మాజీ అధ్యక్షుడు మెర్సికుట్టన్‌తో జరిగిన వాగ్వాదం నేపథ్యంలో జిల్లా క్రీడా మండలి అధ్యక్షుడిగా ఉన్న ఎమ్మెల్యే పీవీ శ్రీనిజిన్‌ను తొలగించాలని సీపీఐ(ఎం) ఎర్నాకుళం జిల్లా కమిటీ సిఫార్సు చేసింది. తన కుమారుడికి విలాసవంతమైన కారు కొనుగోలు చేసినందుకు సిఐటియు నాయకుడు అనిల్ కుమార్ సభ్యత్వాన్ని కూడా పార్టీ సస్పెండ్ చేస్తుంది.

కేరళ నుండి మరిన్ని వార్తలను ఇక్కడ చదవండి.

Welcome Back!

Login to your account below

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.