కర్నాటకలో ఈరోజు ముఖ్య వార్తల పరిణామాలు – Sneha News

Related posts

కర్నాటకలో ఈరోజు ముఖ్య వార్తల పరిణామాలు
 – Sneha News


హెబ్బాల్ ఫ్లై ఓవర్ సహా ట్రాఫిక్ రద్దీని ఎదుర్కొంటున్న ప్రాంతాలను ఉప ముఖ్యమంత్రి, బెంగళూరు అభివృద్ధి శాఖ మంత్రి డీకే శివకుమార్ సందర్శించనున్నారు. | ఫోటో క్రెడిట్: ANI

  1. హెబ్బాల్ ఫ్లై ఓవర్ సహా ట్రాఫిక్ రద్దీని ఎదుర్కొంటున్న ప్రాంతాలను ఉప ముఖ్యమంత్రి, బెంగళూరు అభివృద్ధి శాఖ మంత్రి డీకే శివకుమార్ సందర్శించనున్నారు.

  2. పాత పెన్షన్ స్కీమ్‌ను వెనక్కి తీసుకురావాలని పోరాడుతున్న కర్ణాటక ప్రభుత్వ ఉద్యోగుల సంఘం ఈరోజు ముఖ్యమంత్రిని కలిసి తమ డిమాండ్ కోసం ఒత్తిడి చేయనుంది.

  3. తపాలా శాఖ, డీఆర్‌డీఓ, హెచ్‌ఏఎల్, రైల్వే, ఉన్నత విద్య, రెవెన్యూ, కెనరా బ్యాంక్ సంయుక్తంగా జాబ్ మేళాను నిర్వహిస్తున్నాయి. కేంద్ర బొగ్గు, గనుల శాఖ మంత్రి ప్రహ్లాద్ జోషి అధ్యక్షత వహిస్తారు. ప్యాలెస్ రోడ్డులోని సెంట్రల్ కాలేజీ క్యాంపస్‌లోని జ్ఞానజ్యోతి ఆడిటోరియంలో ఉదయం 9 గంటల నుంచి ఈ కార్యక్రమం జరగనుంది.

  4. ఇండియన్ ఇన్‌స్టిట్యూట్ ఆఫ్ కార్టూనిస్ట్స్ ఇండియన్ కార్టూన్ గ్యాలరీ, నెం. 1, మిడ్‌ఫోర్డ్ హౌస్, మిడ్‌ఫోర్డ్ గార్డెన్, ట్రినిటీ సర్కిల్, MG రోడ్‌లో ఉదయం 10 గంటల నుండి సాయంత్రం 6 గంటల వరకు మాలతేష్ గరడిమణి కార్టూన్‌ల ప్రదర్శనను ఏర్పాటు చేస్తున్నారు.

  5. బెంగళూరులోని మైకో లేఅవుట్ పోలీసులు జూన్ 12 మధ్యాహ్నం సూట్‌కేస్‌తో స్టేషన్‌లోకి వెళ్లి తన తల్లిని హత్య చేసి మృతదేహాన్ని సూట్‌కేస్‌లో తీసుకువచ్చినట్లు పోలీసులకు సమాచారం ఇవ్వడంతో మైకో లేఅవుట్ పోలీసులు షాక్ అయ్యారు.

దక్షిణ కర్ణాటక నుంచి

  1. మైసూరులోని ఆల్ ఇండియా ఇన్‌స్టిట్యూట్ ఆఫ్ స్పీచ్ అండ్ హియరింగ్ (ఏఐఐఎస్‌హెచ్)లో రోజ్‌గార్ మేళాను ప్రారంభించేందుకు కేంద్ర వ్యవసాయ, రైతు సంక్షేమ శాఖ సహాయ మంత్రి శోభా కరంద్లాజే.

  2. మైసూరులో రైతులతో సమావేశం కానున్న రైతు నాయకుడు కురుబూరు శాంతకుమార్.

ఉత్తర కర్ణాటక నుంచి

స్మార్ట్ సిటీ పనులపై లోకాయుక్త విచారణ జరిపించాలని హుబ్బళ్లి ధార్వాడ్ మేయర్, లోకాయుక్తకు రిఫర్ చేయాలని కమిషనర్‌ను ఆదేశించారు.

కోస్టల్ కర్ణాటక నుండి

  1. మంగళూరు విశ్వవిద్యాలయం 2023-24 విద్యా సంవత్సరం నుండి విద్యార్థులను అడ్మిట్ చేసి స్వంతంగా అఫిలియేషన్ ప్రక్రియను నిర్వహిస్తుంది కాబట్టి కొత్తగా ఏర్పాటైన కొడగు యూనివర్శిటీకి చిక్కలువరాలో ఉన్న 24 అనుబంధ కళాశాలలు మరియు పోస్ట్ గ్రాడ్యుయేట్ సెంటర్‌ను కోల్పోయింది.

  2. మాదక ద్రవ్యాల దుర్వినియోగానికి వ్యతిరేకంగా కళాశాల విద్యార్థులకు అవగాహన కల్పించేందుకు మంగళూరు పోలీసులు త్వరలో స్టేషన్ల వారీగా బృందాలను ఏర్పాటు చేయనున్నారు. ప్రతి బృందం కళాశాలలను, ప్రధానంగా ప్రీ-యూనివర్శిటీ కళాశాలలను సందర్శిస్తుంది మరియు విద్యార్థులతో సంభాషిస్తుంది అని పోలీసు కమిషనర్ కులదీప్ కుమార్ ఆర్. జైన్ చెప్పారు.

కర్ణాటక నుండి మరిన్ని వార్తలను ఇక్కడ చదవండి.

Welcome Back!

Login to your account below

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.